![Clock](/image/tth/Clock.png)
Thứ Ba, 27/06/2023 14:54
(GMT+7)
Trao giải tuần 3 hội thi cải cách hành chính
TTH.VN - Sáng 27/6, Ban tổ chức Hội thi trực tuyến tìm hiểu công tác cải cách hành chính giai đoạn 2021 - 2025 trong cán bộ, công chức, viên chức tỉnh năm 2023 tổ chức lễ trao giải đợt 3.
![left](/image/images/left.png) ![center](/image/images/center.png) ![right](/image/images/right.png) ![del](/images/red-error_16px.gif) |
![](https://file.baothuathienhue.vn/data/0/images/2023/06/27/upload_3868/88-1.jpg?dpi=150&quality=100&w=850) |
Trao giải cho các cá nhân |
Đợt thi tuần 3 có 185 cơ quan, đơn vị, địa phương tham gia, trong đó, có 20.928 người tham dự. Các bài dự thi đạt chất lượng tốt hơn khi có 97,5% người trả lời đúng trên 10 câu so với tuần thi thứ 2 là 96,3% và tuần thi thứ nhất là 91,85%.
Ban tổ chức đã trao giải Nhất cho ông Nguyễn Anh Tân, chuyên viên Phòng Tài chính – Kế hoạch thị xã Hương Thủy, giải Nhì cho bà Trần Thị Kim Liên, nhân viên Trung tâm Y tế huyện Quảng Điền, giải Ba cho bà Nguyễn Thị Thanh Thảo, công chức UBND phường Thủy Xuân, TP. Huế. Đây là các cá nhân xuất sắc trả lời đúng 15/15 câu hỏi trắc nghiệm và dự đoán gần đúng nhất tổng số người trả lời đúng tất cả các câu hỏi của đợt thi thứ ba.
Tin, ảnh: HẢI THUẬN